ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 17-03-2009, 12:50   #3
artoon
Junior Member

รูปส่วนตัว artoon

Car Brand: BMW E36
Engine Type: 1JZ-GTE
คะแนน: 0 artoon is on a distinguished road
ขอบคุณครับ คุณ pigpink

ผมเองไม่ค่อยมีเวลาเท่าไหร่น่ะครับ ก็เลยคิดว่าอยากติดร้านใกล้ๆบ้าน เผื่อมีอะไรจะได้แวปไปง่ายๆ ทำงานเช้ากลับดึกทุกวัน เสาร์อาทิตย์ก็มีภาระกิจตลอดเวลา ร้านคุณเค คลองสาม ตอนแรกก็ว่าจะเข้าไปครับ แต่ว่าคิดถึงเวลาเผื่อมีอะไรที่ต้องให้ปรับจูน เกรงว่าจะไม่มีเวลาเข้าไปอีกอะครับ

แต่ร้านคุณเคก็เป็นทางเลือกอันดับ 1 ในใจตอนนี้ครับ จากการแนะนำของเพื่อนๆหลายคนแล้ว อิอิ
artoon is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม