ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 16-03-2009, 04:08   #1
pooturbo
ClubJZ Old Full Member

รูปส่วนตัว pooturbo

คะแนน: 18 pooturbo is on a distinguished road
ส่งข้อความผ่าน MSN ถึง pooturbo
สอบถามเพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ หน่อยครับ เรื่องร้านจูนแก๊ส ด้วย A/f

คือว่ารถผม ติดแก๊ส แบบ mixer อ่ะครับ อยากจะหาร้านจูนแก๊สแบบใช้ A/F จูนดูอ่ะครับ
ใครพอมีที่แนะนำไหมครับ ผมอยู่ฝั่งธนฯ (ประชาอุทิศ พระประแดง พระราม2 จรัญฯ ปิ่นเกล้า ฯลฯ) ถ้าไม่มีจริงๆ คงต้องพึ่งพาพี่เค แล้วล่ะครับ แบบว่าอยาจะจูนให้มันสมบูรณ์ที่สุดอ่ะครับ

หรือว่าใครมีอะไรแนะนำ ยังไงบ้างครับ
ขอบคุณครับ
pooturbo is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม