หัวข้อ: ข้อแตกต่าง
ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 14-05-2007, 16:21   #9
asanee
ClubJZ Web Register

คะแนน: 0 asanee is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ เค_คลองสาม
มันขึ้นอยู่กับปัจจัยต่าง ๆ ครับ อย่างคุณต้นไม่สนใจว่าน้ำมันจะวิ่งได้ดีเหมือนเดิมหร ือเปล่าก็สามารถเช็ตมิกซ์เซอร์ให้เหมาะสมกับแก๊สมากท ี่สุด แต่มันอาจจะไม่ดีในการใช้ระบบน้ำมันครับ ส่วนมากและส่วนใหญ่จะเน้นให้ได้ระบบน้ำมันให้เหมือนเ ดิมมากที่สุด มันก็จะทำให้ระบบแก๊สด้อยไปด้วย แต่ถ้าไม่อยากให้ระบบน้ำมันเสียความรู้สึก และระบบแก๊สก็ดีด้วยก็ต้องพึ่งหัวฉีดครับ เป็นทางเลือกที่ดีแต่ราคาก็สูงตามไปด้วยครับ
รับติดแก๊สด้วยหรือเปล่าครับ แบบหัวฉีดประมาณเท่าไหร่ครับ
asanee is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม