ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 19-02-2009, 16:50   #5
vanmania
Member

รูปส่วนตัว vanmania

คะแนน: 16 vanmania is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ เค_คลองสาม อ่านกระทู้
ดูขนาดรูมิกช์เชอร์ครับว่าเท่าไร และการปรับจูน ปรับจูนโดยวิธีใดครับ ใช้วิธีการฟัง หรือคาดเดาเอาเองอ่ะครับ ลองเปลี่ยนไปใช้มิเตอร์จับแล้วปรับจูนน่ะครับ:rolley es:
แหม..ก็จูนกับคุณเคอ่ะแหล่ะ อ้อ...ว่าวันเสาร์จะเข้าไปรบกวนติดตั้งพัดลมวอล โว่ หน้าหม้อน้ำให้ซะตัว รถมันมีอาการตัวร้อนครับพี่ แล้วก็ถ่ายขี้แก็ส จูนแก็สใหม่ วิ่ง 50000 กว่าโลแล้ว
vanmania is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม