ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 18-02-2009, 10:15   #1
ธีระวัฒน์
ClubJZ Web Register

คะแนน: 0 ธีระวัฒน์ is on a distinguished road
Lightbulb ติดแก๊สแบบดูด แต่ไม่ใส่ Mixer ได้ไหมครับ

บังเอิญไปเห็น 2JZ GE ติดแก๊สแบบดูด แต่ไม่ใส่ Mixer และได้คุยกับเจ้าของรถ บอกว่าใช้งานได้ปกติ ไม่มีปัญหาอัตราสิ้นเปลือง 2 บาท/กม. (บรรทุก) เลยอยากขอความเห็น เพื่อนๆว่า เป็นไปได้หรือไม่ อย่างไร เพราะผมคิดว่าถ้าสามารถทำได้ เวลาใช้น้ำมันจะตัดปัญหาการอั้นของอากาศที่ Mixer ไปได้ ขอบคุณครับ
ธีระวัฒน์ is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม