ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 16-02-2009, 17:11   #1
pattrawnt
ClubJZ Full Member 2557

รูปส่วนตัว pattrawnt

คะแนน: 0 pattrawnt is on a distinguished road
รบกวนพี่เค หน่อย ครับ

คือ อยาก ทราบ ว่า ตอนนี้มีปัญหา อ่ะ ครับ เวลาคลิกดาว โดนแก๊ซ อ่ะครับมานมีควัญออกมาอ่ะครับ
หรือละอองน้ำไม่แน่ใจอ่ะครับ ออกมาแบบตลอดเลยครับถ้าถอนคันเร่งถึงหายพอกดคลิกใหม่ ก็มาอีก
ลองน้ำมันแล้วครับ ม่ายเป็น เป็นเฉพาะแก๊ซ เวลาจอดเฉยๆก็ไม่มีควัน นะ ครับ ปกติดี เกิดจากอะไรอ่ะครับ
รบกวนถามอีกนิดครับเปลี้ยนผ้าหม้อต้ม กี่บาท อ่ะ ครับ หม้อ ต้ม StarGas เครื่องโบอ่ะครับ
ขอบคุณพี่มากๆๆๆครับ

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย pattrawnt : 16-02-2009 เมื่อ 17:15.
pattrawnt is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม