ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 13-02-2009, 15:16   #4
iceman
Member

รูปส่วนตัว iceman

คะแนน: 0 iceman is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ vanmania อ่านกระทู้
ระบบเดิม ผมไม่ได้ไปยุ่งอะไรเลยครับ จะมีก็แต่ว่า ไปเช็คน้ำยาแอร์มา แล้วช่างเติมน้ำยาแอร์ (ไม่รู้มันเกี่ยวกันหรือไม่ ว่า น้ำยาเต็มเกินไป) ขอบความคิดเห็นนะครับ
ไม่น่าจะเกี่ยวกันนะครับ ผมว่าเป็นที่พัดลมมากว่าครับ รถเพื่อนผมเป็นรถตู้วางเจ ตอนแรกก็มีปัญหาเกี่ยวกับความร้อน แก้หลายอย่าง สรุปมาลงเอยที่เปลี่ยนพัดลมเป็นของวอลโว่ครับ หายสนิทเลย
iceman is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม