ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 22-01-2009, 19:57   #3
Bee Ladkrabang
Junior Member

Car Brand: mitsubishi
Engine Type: 1jz ge
คะแนน: 0 Bee Ladkrabang is on a distinguished road
ผมก็เคยเป็น กล่องมันอาจจะเพี้ยนได้รับคำแนะนำให้ลองรีเซ็ตกล่องใ หม่ แล้วใช้น้ำมันไปซักระยะหนึ่งให้กล่องมันจำค่าน้ำมันไ ปก่อนแล้วค่อยใช้แก๊สตอนนี้ก็หายแล้ว ลองวิธีนี้ดูก่อนก็ได้ไม่เสียหายอะไรครับ ถ้าไม่หายค่อยมาว่ากันใหม่ เดี๋ยวท่านอื่นๆ ที่มีประสบการณ์ก็เข้ามาช่วยแนะนำครับ
Bee Ladkrabang is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to Bee Ladkrabang For This Useful Post:
tatizoodlor (31-07-2013)