ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 20-01-2009, 17:31   #6
offside
ClubJZ Web Register

คะแนน: 0 offside is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ เค_คลองสาม อ่านกระทู้
นั้นมีแซวเราด้วย ก็อย่างท่านพี่ ๆ น้อง ๆกล่าวอ่ะครับ เปลี่ยนที่ไหนก็ได้ ใกล้บ้านหรือที่ที่เราไว้ใจ ก็ให้เปลี่ยนอ่ะครับ ถ้าถามผม ผมแนะนำให้ใส่ของ toma อ่ะครับ มันมีอะไรหลาย ๆ อย่างที่หม้อบ้างยี่ห้ออาจจะมีไม่เหมือนกันน่ะครับ ราคามันอาจจะแพงกว่า แต่มันแน่นอนกว่าน่ะครับ
รบกวนสอบถามเพิ่มเติมอีกนิดนึงครับ กรณีผมเปลี่ยนเป็นหม้อต้มของ toma ผมควรใช้แบบไหนดีแบบธรรมดา(140 HP)หรือว่าแบบ super ครับ ถึงจะเหมาะกับเครื่อง 1j-ge จะได้เลือกติดตั้งให้เหมาะสม ขอบคุณครับ
offside is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to offside For This Useful Post:
tatizoodlor (23-05-2015)