ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 19-01-2009, 22:44   #3
offside
ClubJZ Web Register

คะแนน: 0 offside is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ krupree อ่านกระทู้
ก็เปลี่ยนหม้อต้มไป แล้วก็ปรับจูนใหม่ เท่านั้นเองครับ ไม่ต้องดัดแปลงอะไรนี่ครับ หากไม่เปลี่ยนหม้อใหม่ใบเก่าก็น่าจะเปลี่ยนชุดซ่อมได ้นะครับ แต่ต้องหาร้านที่เขาทำ
ก็คงจะเปลี่ยนครับพี่ แต่ว่าถ้ารูปแบบหม้อต้มคนละแบบ ท่อแก๊สที่เข้ามันต้องเดินใหม่หรือเปล่ากลัวเรื่องระ ยะความยาวของท่อทองแดงของแก๊ส และก็เรื่องพื้นที่ติดตั้งและก็แท่นที่ยึดหม้อต้มด้ว ยครับ
offside is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to offside For This Useful Post:
tatizoodlor (23-05-2015)