หัวข้อ: club jz@sakonnakhon
ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 19-01-2009, 17:44   #1077
คนป่า
ClubJZ Old Full Member

รูปส่วนตัว คนป่า

Car Brand: mitsu เฉินหลง
Engine Type: 1-jz-gte
คะแนน: 17 คนป่า is on a distinguished road
clubjz@sakonnakhon

อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Godzela อ่านกระทู้
สวัสดีครับ ชาว ClubJZ@sakonnakhon จริงแล้วๆผมไป สกลฯค่อนข้างบ่อยนะครับ ไปแถว บ้านดงมะไฟ ต.ขมิ้นอะครับ ไปถึงแล้วก็ไม่ค่อยได้ออกไปไหนเลย คราวหน้า ถ้าไปอีกจะแวะไปเมาด้วยนะครับ
เป็นเกียรติอย่างยิ่งครับที่แวะมาชมกระทู้ชาวสกล ผมในนามตัวแทน clubjz@sakonnakhon ขอขอบพระคุณท่าน Godzela ที่ตั้งเว็ปนี้ขึ้นมา ถ้าไม่มีท่านคงไม่มี clubjz@sakonnakhon (ผมเวอร์ไปป่าวว)แต่ก็พูดมาจากใจจริงนะครับ มาสกลครั้งหน้ากริ้งกร้างมาได้เลยคับยินดีรับใช้เต็ม ที่บริการแบบประทับใจไม่รู้ลืมติดใจรับลองต้องอยากมา อีกแน่นอนคับเหมือนน้าจั๊บ (Redwater)เห็นว่าจะย้ายมาอยู่สกลแล้ว แต่ก็ดีใจคับที่ท่านแวะมาเยียม ชาว clubjz@sakonnakhon ยินดีต้อนรับครับ
คนป่า is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม