หัวข้อ: club jz@sakonnakhon
ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 14-01-2009, 15:35   #1000
Redwater
ClubJZ Old Full Member

รูปส่วนตัว Redwater

Car Brand: TOYOTA VIGO 4 DOOR
Engine Type: 1 JZ GTE VVT-i
คะแนน: 18 Redwater is on a distinguished road
ส่งข้อความผ่าน MSN ถึง Redwater
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ konphuthai อ่านกระทู้
อ้าว จำไซด์กันไม่แล้วเหรอ ก็เคย.......
เห็นหน้ากันแล้วนี่ 555555+
.................................................. ..........................................

แจ้ง SIZE มาได้เลยนะครับ เด๋วจัดส่งให้ ถือว่าร่วมทำบุญกันนะครับ เพราะกำไรจากการขายเสื้อ เรานำไปทำบุญตาม"โครงการรวมพลคนอีสานเพื่อน้องผู้ด้อ ยโอกาส#2" นะครับ ได้เสื้อ ได้บุญด้วยกันนะ
Redwater is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม