ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 26-04-2007, 12:18   #5
toursport
Senior Member

รูปส่วนตัว toursport

คะแนน: 18 toursport is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ศักดา สุขจีน
มันก็น่าเล่นอยู่หรอกครับระบบหัวฉีดหนะ

ตัดปัญหาเรื่องแก้สหนาหรือบางไป และการปรับจูนบ่อยๆ

แต่ค่าตัวมันหนะซิ ปัญหาใหญ่ สูบละหมื่นหละมั้ง

หกสูบก็หกหมื่น แพงกว่าค่าเครื่อง J ของเราซะอีก
ผมไปไล่ถามมา ตอนนี้ไม่เกินห้าหมื่นคับ.
ราคามันก็ซื้อ2J-GTE.สบายๆ น่าหนักใจ.
แต่ก็อยากรู้ว่าที่เค้าใช้กัน มันมีปัญหาไรบ้างรึปร่าวอ่ะคับ..??
toursport is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม