ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 04-01-2009, 19:11   #11
vovol940se
Junior Member

Car Brand: volvo
Engine Type: 2jz-ge
คะแนน: 0 vovol940se is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ volvoman อ่านกระทู้
] ลองดูคุณเค คลองสามครับ วางบวกวายริ่งครบพร้อม gas ไม่ต้องพูดกันมาก คุณเคแกรู้หมดหล่ะครับว่าต้องทำอะไรบ้าง ชื่อนี้ไม่ผิดหวังครับ คนใน clubjz รู้กันดีครับ ราคาสอบถามกันเองครับ เห็นมี post ใน classified ครับ....ส่วน gas แนะนำหัวฉีด AG นะครับ เหลือแต่ไปจดทะเบียนเองเท่านั้นแหละครับ แต่เอกสารครบหมด
ชมกันขนาดนี้ไม่ไปไม่ได้แล้ว ว่าแต่ต้องเตรียมงบซักเท่าไหร่ครับ
vovol940se is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม