ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 27-12-2008, 23:37   #2
volvoman
Senior Member

รูปส่วนตัว volvoman

คะแนน: 18 volvoman is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ vovol940se อ่านกระทู้
ผมใช้Volvo 940se ปี95 อยากขอคำแนะนำอู่ที่วางเครื่องเจไม่โบ พร้อมกับLPGที่ wiring สายไฟแบบครบๆ และแจ้งเปลี่ยนกับขนส่งให้ด้วย พอจะมีไหมครับ และงบประมาณเท่าไหร่
] ลองดูคุณเค คลองสามครับ วางบวกวายริ่งครบพร้อม gas ไม่ต้องพูดกันมาก คุณเคแกรู้หมดหล่ะครับว่าต้องทำอะไรบ้าง ชื่อนี้ไม่ผิดหวังครับ คนใน clubjz รู้กันดีครับ ราคาสอบถามกันเองครับ เห็นมี post ใน classified ครับ....ส่วน gas แนะนำหัวฉีด AG นะครับ เหลือแต่ไปจดทะเบียนเองเท่านั้นแหละครับ แต่เอกสารครบหมด
volvoman is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม