ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 26-12-2008, 17:07   #18
sudrukdee
ClubJZ Old Full Member

รูปส่วนตัว sudrukdee

คะแนน: 0 sudrukdee is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Godzela อ่านกระทู้
ถ้าไม่กระทบต่อระบบความปลอดภัยของเครื่องเช่นระบบน้ำ มัน ระบบเบรคของรถ ก็ไม่น่าห่วงครับ มีเพื่อนใน ClubJZ เป็นกำลังใจให้ครับ

ปล. จะแก้ไข จะโมดิฟายอะไร เตรียมอะไหล่ทดแทนของเดิมในกรณีที่ทำไม่สำเร็จ และเตรียมใจเผื่อความผิดพลาดด้วยนะครับ นอกนั้นก็ลุยได้เลยครับ
โอ้โฮ...นานๆ จะเห็น เว็ปมาสเตอร์ มาคอมเม้นท์ที
sudrukdee is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม