ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 19-12-2008, 08:56   #5
e-car-91
Junior Member

คะแนน: 0 e-car-91 is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ เค_คลองสาม อ่านกระทู้
ตอบยากน่ะครับ แต่ส่วนตัวผมไม่เคยเชื่ออุปกรณ์พวกนี้เลยครับ ตั้งแต่อุปกรณ์ประหยัดน้ำมันแล้วครับ
เหมือนกันครับพี่ ผมว่ามันให้ความรุ้สึกทางใจมากกว่า ไม่เห็นผลออกมาในรูปธรรม สักเท่าไหร่
สู้เปลี่ยนน้ำมันเครื่องพวกโอเมก้าหรือฟูลลี่ซินเทติ คไรเนี่ยไม่ได้เห็นผลก่าเยอะ แม้ไม่เป็นรูปธรรม แต่มัน มันเท้าขอรับ
e-car-91 is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to e-car-91 For This Useful Post:
Lucky (03-06-2011)