หัวข้อ: club jz@sakonnakhon
ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 18-12-2008, 15:51   #680
banrock
Senior Member

รูปส่วนตัว banrock

Car Brand: toyota ม้าย่อง
Engine Type: 1J GE
คะแนน: 16 banrock is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Tracks อ่านกระทู้
เข้ามาได้ไงครับ...ออยล์เกียร์ได้ใส่แยกมั้ยครับ...ร ึว่าใช้หม้อน้ำที่มีออยล์เกียร์ด้วย..อันนี้ มีสิทธ์น้ำเข้ามั้งครับ
ถ้ายังไง...ต้องเปลี่ยนแยกออกมา..หาออยล์เกียร์มาต่อ แยกเลย..ไม่ค่อยเสี่ยงดีครับ..
เป็นออลย์ผังหม้อน้ำครับ ตอนนี้กำลังซ่อมหม้อน้ำอยู่ แต่น้ำที่เข้าไปผสมกับน้ำมันเกียร์ที่อยู่ในเกียร์ไม ่รู้จะเอาออกยังงัย ตอนนี้แค่ขันถ่ายน๊อตออก มีน้ำมันอกมาประมาณ3ลิตร แต่ที่เหลือไม่รู้จะเอาออกยังงัย ท่านป้อมพอรู้วิธิล้างเกียร์ใหมครับ
banrock is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม