ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 18-12-2008, 08:58   #2273
e-car-91
Junior Member

คะแนน: 0 e-car-91 is on a distinguished road
หวัดดีครับ พี่ ๆ พอดีอ่านเจอในกระทู้ ผม ทัศน์ ใช้รถชาวบ้านเขา แต่ส่วนใหญ่ใช้กระบะ Toyota Hero
1J-Ge โดนยำเฟืองท้ายไรไม่รู้กว้างมากเรยล้อทะลัก อยู่แถวสายไหม เป็น technical training รถบรรทุก 4 ยี่ห้อ ได้ความรู้จากเวปไปเยอะครับ แต่ไม่รู้จะเอาไปใช้ไงเพราะรถคนละแบบ งานซ่อมรถด้านนอกทำเป็นงานอดิเรก ยินดีที่ได้รู้จักทุกท่าน ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ อ้อ ชื่อล้อคอิน เป็นรถที่ใช้ส่วนตัวไม่ขนของครับ มีแต่เครื่องมือพวกเพรสเชอร์เกจหรืออื่น ๆ เอาไว้ยกเครื่องข้างทางครับแบบงบน้อยซ่อมบ่อยแต่ต้อง ไม่เสียที่เดิม
e-car-91 is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม