หัวข้อ: - ชาร์ปละลาย
ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 11-12-2008, 21:56   #13
leomu
ClubJZ Full Member 2556

รูปส่วนตัว leomu

Car Brand: MAZDA
Engine Type: MZD 2.2
คะแนน: 18 leomu is on a distinguished road
ใส่หัวเชื้อจะแย่กว่าเดิมในระยะยาวนะครับ บางคันนี่เป็นฝันร้ายเลยเพราะต้องรื้อทั้งเครื่องออก มาล้างใหม่ ความรู้สึกทางใจมันได้ครับ แต่โชคร้ายที่คนขายเหมือนเล่นปาหี่ ใช้น้ำมันสังเคราะห์ยี่ห้อดีๆดีกว่าครับ ยี่ห้ออะไรก็ได้ แต่ปตทกับน้ำมันเครื่องยี่ห้อละแวกบ้านเรานี้ที่มีแห ล่งขุดเจาะในทะเลไม่แนะนำครับเพราะแหล่งน้ำมันดิบไม่ ดี ไขมันจะแยกยาก
leomu is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to leomu For This Useful Post:
Lucky (03-06-2011)