ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 12-11-2008, 09:27   #1
t_essara
Junior Member

คะแนน: 0 t_essara is on a distinguished road
น้ำเข้ากล่องครับพี่น้อง

เมื่อวันก่อนรถดับไม่ทราบสาเหตุ เช็คโค๊ต ไฟกระพริบแบบว่าโค๊ตเยอะมาก ทำใจแทบไม่ได้ หาสาเหตุกับช่างตั้งนาน สรุปว่าเป็นระบบไฟ ก็เลยจะเอากล่องไปเช็คดูพอถอดก่องออกมาน้ำ หยดเลยครับพี่น้องคราบ ก็เลยจัดการเอาไดเป่าผมมาเป่า แล้วก็เช็ดแห้ง แล้วใส่กลับไปคืน วิ่งได้เหมือนเดิมคราบ สรุปว่า ของเขาดีจริงๆ
t_essara is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to t_essara For This Useful Post:
tatizoodlor (11-06-2014)