ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 30-03-2007, 22:42   #7
khonkaedad
Member

Car Brand: Toyota
Engine Type: 2JZ
คะแนน: 0 khonkaedad is on a distinguished road
ส่งข้อความผ่าน MSN ถึง khonkaedad
สนับสนุนครับ ว่า wiring สายผิดแน่ๆครับ ชัวรື້ ขนาด 1 เจแซด ลาก สปอร์ตไรเดอร์ยังตก เจ็ด โลลิตรเลยครับ ดูข้างนอกบอกไม่ได้หรอกครับว่า วายผิด ต้องยอมเสียเงินอีกครั้งครับ ผ่าสายใหม่เลยนะ ขนาดครั้งแรกผมถูกแล้วนะ แต่เอา แวคคั๊มมาคอนโทรลแอร์ แค่นี้ก็ผิดแล้ว เพราะทุกอย่างสั่งออกมาจากกล่องทั้งหมดล่ะครับ แหะๆ อย่าลืมนะครับบางทีก็ออกมาจากวัดรอบเข้ากล่ิอง วัดความเร็วก็เอามาเข้ากล่องด้วย นะครับ เครื่อง เจ เหมือนกัน กล่องยังวายคนละแบบเลยครับ ถ้าวางในรถคนละรุ่น ครับ
khonkaedad is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม