ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 04-11-2008, 08:40   #15
tong_san
ClubJZ Old Full Member

รูปส่วนตัว tong_san

คะแนน: 0 tong_san is on a distinguished road
หวัดดีครับพี่เค
กะว่าจะไม่รบกวนบ่อยแต่ก็ต้องกวนจนได้
วันเสาร์หลังจากพี่เคแก้โคตกับสวิทต์แก็สให้ ผมขับกลับเครื่องยนต์ตอบสนองดีมาก แต่เมื่อเช้านี้ลองวิ่งน้ำมันดู เวลาจะเร่งครื่องเต้องกดคันเร่งแช่ไว้รอบถึงจะมา พอจะขึ้นอาคารจอดรถ มันอืดเหมือนแก็ซไม่พอ แต่กำลังขับน้ำมันนะครับ พร้อมกัยเสียงครางที่ถังน้ำมัน เป็นที่ปั้มติ๊กหรือป่าวครับ วันเสาร์นี้พอจะดูให้ผมได้ป่าวครับจะได้ไปแต่เช้าเลย
tong_san is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม