ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 03-11-2008, 16:20   #114
zaji
ClubJZ Old Full Member

รูปส่วนตัว zaji

Car Brand: Mazda Fighter`
Engine Type: 2JZ vvt-i
คะแนน: 18 zaji is on a distinguished road
ส่งข้อความผ่าน MSN ถึง zaji
ผมตัดสินใจละครับลง 2เจไม่โบ อิอิ ไม่เน้นแรงมาก ไม่จุกจิก

อยากถามเบรคหน้าท่านๆทำอย่างไรกันบ้าง เพิ่มหม้อลมเบรคชั้นคึ่งนี่ประมานเท่าไหร่คับ

ละเฟืองท้ายตัว ไฟเตอ ปี2000 12วาว รุ่นกระจกมือหมุนเฟืองท้ายมันอยุ่เท่าไหร่และมันเข้า กันดีกะ2เจไม่โบไหมฮะ และขอความเห้นเรื่องช่วงล่างอีกนิดนึงนอกจากเบรคท่าน ๆใส่โช๊คไรบ้างช่วยแนะนำเป็นแนวทางทีฮะ ผมมือใหม่
zaji is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม