ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 26-10-2008, 08:15   #8
tong_san
ClubJZ Old Full Member

รูปส่วนตัว tong_san

คะแนน: 0 tong_san is on a distinguished road
พี่เคครับ
เมื่อวานเข้าไปดูงานเห็นงานวานเครื่องที่พี่กับทีมงา นทำแล้วรู้สึกสบายใจหน่อย หลังจากที่เสียเงินเสียเวลาไปกับช่างที่ไม่เข้าใจเคร ื่องเจอย่างแท้จริงไปมากแล้ว

ไม่ทราบจะทันไหมครับถ้าผมอยากขอให้พี่เคใส่ A/F meter ดีๆสักตัวจะได้ทำงานพร้อมกับแรมด้า เก็บสายจูนแรมด้าให้ผมสักเส้นนะ วันพฤหัสผมจะได้เข้าไปให้พี่เคสอนแต่เช้าเลย จะได้ลงโปรแกรมในคอมพิวเตอร์วันหลังจะได้ไม่ต้องกวนพ ี่บ่อยๆไง

ถ้าพี่เคจะตั้งศูนย์ล้อ รบกวนให้เขาสลับยางถ่วงล้อ 4 เส้นเลยนะ แล้วมาคิดเงินกับผม บอกร้านเครื่องเสียงข้างอู่พี่ให้เจาะฝังสวิทต์ Drive Mode กับคอนโซนเกียร์ด้วยนะครับ วันพุธบ่ายๆ ขอคิวโทรสรุปยอดเงินหน่อยนะครับ

(สำหรับท่านอื่นที่เข้าอ่านไม่ต้องแปลกใจนะครับว่าทำ ไมผมไม่โทรคุยกันเลย พี่เคเข้าถนัดเข้ามาอ่านในนี้มากกว่าจะจดใส่กระดาษแล ะโทรศัพท์พี่สายไม่ค่อยว่าง (สงกะสัยคิวโทรสาวๆเยอะ) แบบนี้แหละง่ายและสบายใจทั้งผมและพี่เขา 5555)
tong_san is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม