ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 25-03-2007, 13:09   #1
โป้
Senior Member

รูปส่วนตัว โป้

คะแนน: 0 โป้ is on a distinguished road
ถามคุณ เค นะครับ ผมพักอยู่ใกล้ ๆ คุณแต่ไม่เคยได้แวะไปเลย

คืออยากสอบถามค่าใช้จ่ายทั้งหมด ทั้งอุปกรณ์+ค่าแรง
E 34 เครื่อง 1 j gte ขอถัง 75 ลิตร อุปกรณ์อื่น ๆ ขอปกติที่ใช้กันทั่วไป ขอ แลมด้า ด้วยนะครับ
ประมาณเท่าไหร่ครับและเฉพาะแลมด้าเท่าไหร่ครับ ผมจะติดเร็ว ๆ นี้ ครับไปร้านคุณนั่นละครับ
แต่ขอค่าใช้จ่ายไปตะล่อมแฟนก่อน ขอบคุณล่วงหน้าครับ
โป้ is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม