หัวข้อ: ถามพี่ เค
ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 13-10-2008, 19:36   #5
aeiki อุดรธานี
ClubJZ Web Register

คะแนน: 0 aeiki อุดรธานี is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ เค_คลองสาม อ่านกระทู้
บางท่านไว้แทนถังน้ำมัน แล้วทำถังน้ำมันขึ้นมาใหม่ไม่ต้องใหญ่แทนอ่ะครับ บางท่านก็ใส่ไว้ฝั่งหม้อพัก โดยเอาหม้อพักออกแล้วก็ใส่ถังแทนอ่ะครับ ก็ประมาณเนี้ยอ่ะครับ
ค่าติดตั้งแก๊สแบบหัวฉีด+ค่าทำถังน้ำมันใหม่เท่าไรคั บแบบซ่อนถังแก๊สแบบเนียนที่สุดนะคับขอบคุนมากคับพี่ เค ที่ให้ความรู้นะคับ
aeiki อุดรธานี is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม