ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 08-10-2008, 08:59   #6
ji-tao
ClubJZ Full Member 2557

รูปส่วนตัว ji-tao

Car Brand: tfr &surf4wd
Engine Type: 1jz-gte
คะแนน: 17 ji-tao is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ BMกินJ@clubjz อ่านกระทู้
*เช็คโค้ดดูก่อนครับ ว่าขึ้นอะไรมั้ย?
ผมเคยเป็น แต่ของผมขยับเซนเซฮร์ลิ้นเร่ง ก็หายครับ *มาร์คจุดเดิมไว้ก่อน แล้วค่อยๆเคาะๆตั้งเพิ่ม แล้วลองเบิ้ลดูครับ
แต่ล่าสุด เร็วๆนี้ ของเพื่อนในนี้ก็เป็น บอกให้ขยับเซนเซอร์ลิ้นเร่ง หายเหมือนกัน แต่หายแป๊บเดียว แล้วเป็นอีก สุดท้ายเค้าว่า เปิดกล่องมาซ่อม เปลี่ยน C ไป 2-3 ตัวมั้งครับ *ซ่อมกับร้านซ่อมวิทยุราคาไม่กี่ร้อยเองครับ ลองดู
ของผมก็เป็นครับ แกะกล่องไปเปลี่ยนซี2ตัว ตัว107กับตัวข้างๆกัน ที่ร้านวิทยุหมดไป50บาทครับ
ยังไงก็ลองดูนะครับ
ji-tao is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม