ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 30-09-2008, 11:48   #1080
SIT_vigo
Member

รูปส่วนตัว SIT_vigo

คะแนน: 0 SIT_vigo is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ nap_ta อ่านกระทู้
สัปดาห์ที่แล้วงานเข้านิดหน่อยครับ อยู่ๆสายคันแรงเิกิดแข็งขึ้นมาแบบไม่ต้องงดูคลิ๊ิีปด ารา หนักโคตะระ กว่าจะออกตัวได้ต้องออกแรงเน้นๆจนรอบพุ่งไปเกือบ 2500ลองเช็คแกสที่เติมตามรอบวิ่งปกติ โอ้ว พระเจ้าจากที่เคยทำได้เกือบๆ8km/lหล่นมาเหลือ 6กว่าๆวันอาทิต์ืที่ผ่านมาปล้ำกันจนไข้ขึ้น ตอนนี้คันเร่งกดแล้วลื่นปรื้ดๆ กดเบาๆไม่ต้องเน้นมากมาง่ายๆ ส่วนอัตราการกินแกสจะลดลงรึป่าวเดี๋ยวมาเล่าให้ฟังตอ นต่อไป อิอิ
..พี่วุธ ของผมใช้วิธีถอดสปริงออกหนึ่งตัว ของผมมีสองตัวครับ แล้วก็หยอดน้ำมันจักร เข้าไปในสายครับ... รู้สึกนิ่มขึ้นครับ...:emo_toon04:

***ของผมมีอาการแปลก หลังสังเกตุอาการมาประมาณ 1-2 อาทิตย์หนึ่งแล้ว รู้สึกว่าน้ำในหม้อพักของหม้อน้ำจะหายไป... 2-3 วันต้องเติมตลอดเลยอะครับ... ผมตรวจตามข้อต่อต่างๆ.. ก้อไม่เห็นคราบน้ำหรือรอยรั่วเลยครับ... น่าจะเกิดจากอะไรได้บ้างครับบ.. รบกวนเพื่อนๆ พี่ๆสมาชิกหน่อยอ่ะคับ...
SIT_vigo is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม