ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 30-09-2008, 05:22   #1
aller
Junior Member

คะแนน: 0 aller is on a distinguished road
ประสบการณ์ตรงเมื่อผมติดแก๊สหัวฉีด Ag ที่ร้านคุณเคคลอง3

ผมไปติดแก๊สหัวฉีดที่ร้านคุณเคมาประมาณเกือบเดือนแล้ วครับพึ่งจะได้ลองเต็มๆวันนี้ตอนตี3ครับเรื่องมีอยู่ ว่าตอนผมส่งของเสร็จกำลังจะกลับบ้านเลยมหาชัยมาแถวสะ พานท่าจีนมีรถวีโก้กับไททันอัดแข่งกันมาน่าจะติดแก๊ส มาด้วย(เห็นถังแก๊สที่กระบะหลัง) ผมเลยลองเล่นด้วยพอถึงปั๊มเจ็ท(ตอนนี้เปลี่ยนเป็นปตท แล้ว)ผมเร่งแซงขึ้นมาผมฉีกหายเลยครับ ไปเจออีกทีตอนผมแวะเข้าห้องน้ำปั๊มบางจากเจ้าของรถทั ้ง2คนมองรถผมใหญ่เลยครับปลื้มสุดๆ ต้องขอบคุณ คุณเคมากครับอย่างนี้ซิถึงจะเรียกคุณเคสุดยอดดดด:emo _toon07: อ้อเกือบลืมผมใช้มิตซู สตาด้า1jboกระบะเลสคอกข้างเลสกันชนหน้าหลังก็เลสครับ (รถโคตะระหนัก)
aller is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม