ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 29-09-2008, 15:57   #1071
JIRASAKPO
ClubJZ Old Full Member

คะแนน: 0 JIRASAKPO is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Tracks อ่านกระทู้
จำนวนที่หายมีมากถึง 0.5-1.0 ลิตรเลยมั้ยครับ....แล้วอาการน้ำดันหรือมีฟองอากาศออ กมา...รถของพี่มีมั้ยครับ....
แล้วได้ถอดหัวเทียนดูมั้ยว่ามีคราบน้ำมั้ย.. ลองเช็คได้หลายๆอย่างครับ ใจเย็นๆครับ
ไม่มีฟองอากาศครับ น้ำหายประมาณ2-3วันครึ่งลิตรครับพี่ เดี่ยวผมจะลองถอดหัวเทียนตามที่พี่แนะนำดูครับ ขอบคุณครับ
JIRASAKPO is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม