ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 24-09-2008, 13:50   #1
pon.sk
ClubJZ Old Full Member

รูปส่วนตัว pon.sk

คะแนน: 16 pon.sk is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ nuy kk อ่านกระทู้
เป็นงัยบ้างครับ ฟ้าหลังฝน สมาชิกทุกท่านสบายดีนะครับ ส่วนผมลำบากนิดหน่อย(น้ำท่วมครับ) เท่าที่รวบรวมรายชื่อสมาชิกก็ได้เยอะพอสมควรนะครับ ไม่ทราบว่าสมาชิกแต่ละท่านมีความคิดเห็นว่าจะนัดมีตต ิ้งกันช่วงไหนดีครับ ลองซาวเสียงกันดูนะครับว่าจะเลือกวันไหน
ทีมงานคนป่า เห็นรถแต่ละคันแล้วโหดจังครับ ประมาณอาทิตย์ที่แล้วผมได้โทรคุยกับสมาชิกหลายๆท่านก ็ดีใจนะครับที่ได้รู้จักนะครับ แล้วจะพยายามโทรคุยกับสมาชิกท่านอื่นๆต่อไปอีกนะครับ
ไม่เห็นโทรมาทางทีมงานสกลบ้างเลยหรือจะมาเลยเหมือนท่ านจั๊บ (ททท.) กับท่านศร (club vigokk)ทางทีมงานสกลยินดีต้อนรับทุกๆๆท่านเลยนะครับผ ่านมาทางสกลกริ้งกร้างมาได้เลยยินดีต้อนรับทุกท่าน:e mo_toon05:
pon.sk is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to pon.sk For This Useful Post:
Lucky (03-06-2011)