ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 16-09-2008, 19:56   #4
aloha_karn
Junior Member

Car Brand: BMW
Engine Type: 1JZ BO
คะแนน: 0 aloha_karn is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ aloha_karn อ่านกระทู้
ผมใช้ 1 เจโบครับบ ใส่แก๊ส ฟิกมิก แต่ไม่แรงอาครับ ทั้งน้ำมันทั้งแก๊สเลย

ตอนแรกน้ำมันนี่แรงดีมาก พอติดปุ๊บ น้ำมันก็ไม่แรงด้วย คาดว่าจะเป็นที่ตัวมิ๊กเซอร์มัน

ขวางทางเดินอากาศน่ะครับบ ถ้าผมถอดออกแล้วเจาะ ท่อไอดีตรงก่อนถึงลิ้นปีกผีเสื้อ

เอาแก๊สต่อเข้าตรงเลยได้มั้ยครับ มันจะมีแรงดูดพอรึป่าวอ่ะ ขอบคุณมากครับ
พี่ๆมีรูปไหมครับบบ ช่วยลงภาพหน่อยยย ขอบคุฯมากครับ
aloha_karn is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม