ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 16-09-2008, 08:38   #4
v6fourcam
Member

รูปส่วนตัว v6fourcam

คะแนน: 0 v6fourcam is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ เค_คลองสาม อ่านกระทู้
ใช่ครับ และอีกอย่างเมื่อลง 2j-bo มันหมายถึงต้องการความแรงของเครื่อง หรือประสิทธิภาพ ของตัวเครื่อง ถ้าเป็นอย่างที่ผมกล่าวก็ต้องคบกับแก๊สระบบหัวฉีดอ่ะ ครบ แต่ถ้าติดมิกซ์ ผมจะแนะนำว่าตอนวางเครื่องวาง 1j-bo แล้วติดแก็สหัวฉีด รวมมันจะใกล้เคียงกับวาง2j-bo ติดมิกซ์ แต่ แต่น่ะครับ 2j-bo มิกซ์ โดน 1j-boแก๊สหัวฉีดสวนน่ะครับ
ถึงคุณ เค..... แล้วของผมควรใช้หัวฉีด ยี่ ห้ออะไรครับ ถ้าทำกับคุณ จะคิดราคาเท่าไหร่ ถังเดิมเป็นมัลติวาวล์แต่รถวางเครื่องยังไม่เสร็จ เสร็จแล้วควรใช้สักพักเพื่อดูความเรียบร้อบก่อนรึเปล ่าหรือว่าไปให้คุณ เค ติดแกสเลยคับ วันเดียวเสร็จมั้ยครับแบบอยู่ไกลอ่ะ รบกวนด้วยครับ
v6fourcam is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม