ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 15-09-2008, 10:21   #1
yos
ClubJZ Web Register

คะแนน: 0 yos is on a distinguished road
2jz Ge ฝาดำ มีกรองเบ็นซิลไหมครับ ทำไมช่างผมหาไม่เจอ

รบกวนด้วยครับเครื่อง 2 ๋๋jzจีอีฝาดำกรองเบ็นซินอยู่ตรงไหน รถผมเวลาใช้น้ำมันไม่นิ่งกระตุกผมเลยคิดว่าน่าจะเป็น ที่กรองเทียบกับรถเก๋งที่ใช้อาการคล้ายกันปรากฏว่าหา ไม่เจอ อยู่ตรงไหนช่วยบอกด้วยครับ อีกอย่างใครรู้บ้างว่าชุดซ่อมพาวเวอร์ชุดบนหาซื้อได้ ที่ไหน ร้านแถวบ้านไม่มีขายครับ หรือต้องถอดเอาไปเทียบโอริงเอาขอบคุณครับ
yos is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม