ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 10-09-2008, 13:16   #167
blitz jz
ClubJZ Full Member 2557

รูปส่วนตัว blitz jz

คะแนน: 18 blitz jz is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ vongsarod อ่านกระทู้
ไมตี้ ถ้าไม่ใช้แคร้งหลังเอาแคร้งหน้ามาปาดเอามันจะดีไหม ท่านผู้มีประสบการณ์ช่วยแจงหน่อยครับ แคร้งหลังต้องเพิ่มตังอีกแพงโครต หรือมีวิธีอื่นใดอีก...
ถ้าใช้ แคล้งหลัง งบ สูง
ถ้าเป็นแคล้งหน้า อาจะถอยเครื่องเข้าได้ไม่เยอะ แล้วถ้าปาด แล้วเสริมด้านหน้าต้องระวังใน
ส่วนของการบริโภคน้ำมันเครื่องให้ทันหน่อยนะครับ
แล้วถ้าเป็นเคล้งกลาง แล้ว ปาดคานล่างแล้วเสริม คานล่างจะได้ไหมครับ

รอผู้มีประสพการ ก่อนดีกว่า เพราะผม แคล้ง หลัง อะครับ
blitz jz is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม