ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 08-09-2008, 23:11   #17
toei
Senior Member

คะแนน: 17 toei is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Musso 1Uz อ่านกระทู้
ก่อนอื่นต้องขออธิบายว่าผม ไม่ได้ เจตนา โฆษณา แต่อย่างใดครับ และผมไม่ได้รู้จักกับ เจ้าของร้านเป็นการส่วนตัว เลยครับเป็นแค่ลูกค้าคนหนึ่งที่ประทับใจแล้วก็มาเล่า ให้ พี่ๆน้องๆ สมาชิกใน คลับ Jz ในกระทู้ ของ gas แรงอย่างประหยัด ด้วย GAS LPG,NGV เพื่อจะเป็นประโยชน์ไม่มากก็น้อยครับ ผมก็คิดแค่นี้ครับ แต่ถ้ากระทู้ที่ผม ตั้งอยู่นี้ มันไม่เป็นประโยชน์ต่อสมาชิกและส่อไปทางโฆษณา ผมขอโทษพี่ ชายต้น ด้วยแล้วกันครับหรือจะย้ายกระทู้ ตามความเหมาะสมแล้วแต่ พิจารณาเลยครับ ผมไม่โกรธครับ แต่ต้องขอบคุณ ที่บอกครับ คราวหน้าคราวหลังจะ ได้ไม่ทำอีกครับ
ผมด้วยนะครับ...ไม่มีเจตนา...เพียงแต่ใช้แล้วเห็นว่า มันดีก็เลยอยากแนะนำเพือนๆในคลับ...
toei is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม