ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 07-09-2008, 11:24   #9
Musso 1Uz
Member

คะแนน: 0 Musso 1Uz is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ i_golf_kmutt[cef-jza31] อ่านกระทู้
รถผมCef 1JZ-GTE หม้อต้มStarGas กินอยู่ประมาณ2.70 ขับแบบปกติ(ไม่บูส)

ผมยังลังเลอยู่เลยครับว่าจะเอาไปติด Tosaki ดีรึป่าว?(ราคาค่อนข้างแรง)

ถ้าใส่ Tosaki มันประหยัดขึ้นจริงป่าว? วิ่งเนียนป่าว?

รบกวนด้วยครับ ขอบคุณครับ

ผมว่า ถ้าหม้อต้ม อุ่นและจ่ายแก๊ส พอนะครับ ผมว่า ประหยัดครับและวิ่งเนียนครับ รับลอง เพราะของผม เครื่อง 1uz กิน แค่ 1.75 เองครับ แต่ขับ ต่างจังหวัดนะครับ
Musso 1Uz is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม