ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 03-09-2008, 18:30   #841
Jack`J`bo
ClubJZ Old Full Member

รูปส่วนตัว Jack`J`bo

Car Brand: รถยนต์ขับไล่
Engine Type: เครื่องอะไร ก็งั้น มันอยู่ที่ใจ มากกว่า
คะแนน: 17 Jack`J`bo is on a distinguished road
ส่งข้อความผ่าน MSN ถึง Jack`J`bo
ไม่ แซบ ว่าพี่ๆ ชอบ รวมตัว กัน สถานที่แบบไหนครับ ร้านอาหาร หรือ จะปูเสื่อ แล้ว หาซื้อของมานั่งคุยกัน ผมได้ เกิ่นๆ ถาม อาจารย์ บีเจ แล้ว ครับ ถ้าไปบ้าน อาจารย์บีเจ เพื่อนๆคิดว่าไงครับ แล้ว ก้ ออกไปหา อาหารป่า อร่อยๆกินกันน่ะครับ ใคร มีไร สงสัย ปัญหา เรื่องเทคนิค จะได้ ถามผู้รู้ ไปในตัวด้วยน่ะครับ ถ้าพี่ๆ คิด แบบไหน ก้ว่ามาเลยครับ แต่ วันและเวลา จะบอกอีกทีนะครับ คือว่าตัวผมเอง แบบไหนก้ได้ครับ แต่(ผมคิดว่า เป็นร้านอาหารใหญ่ๆ มันจะไม่ได้ดูรถหรือลองขับขี่ของแต่ละคัน น่ะครับ)คามคิดส่วนตัวนะครับ พี่ๆว่าไงผมก้ว่างั้น ครับ
Jack`J`bo is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม