ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 02-09-2008, 11:02   #1
Suriyan
Member

คะแนน: 0 Suriyan is on a distinguished road
ขอบคุณคุณชายต้น

อ้างถึงกระทูที่ผมโพสไว้เรื่องวัดค่า AF และคุณเค คลองสาม แนะนำให้ติดต่อคุณต้น ได้คุยกับคุณต้นแล้ว ขอบคุณมากๆ ที่ให้ความรู้โดยไม่เคยรู้จักกันมาก่อน เป็นความรู้และความคิดเห็นที่ดีมาก ในเรื่องการตรวจหาว่าเรา๗นได้ดีขนาดไหน ทั้งๆที่ผมไม่มีความรู้เลย ถ้าคุณชายต้น สามารถให้ความรู้นั้นผ่านทางเวบนี้ เผื่อจะมีหลายๆคนที่เป็นอย่างผมจะได้เอาไปเช็คกับเคร ื่องตัวเองจะดีมากเลย

ทั้งนี้ขอขอบคุณคุณชายต้นอีกครั้งครับ
Suriyan is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม