ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 31-08-2008, 21:54   #5
maxkyjung007
Member

คะแนน: 0 maxkyjung007 is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ เค_คลองสาม อ่านกระทู้
ตอนนี้ปรับจูนอย่างไรครับ ใช้อะไรวัดบ้างหรือเปล่าครับ หรือว่าปรับจูนโดยอาศัยหูฟังครับ ลองหามิเตอร์ตัวเลขวัดที่ ox หน่อยจะดีกว่าครับ

ตั้งแต่ติดมา ไม่เคยใช้อะไรวัดเกี่ยวกับแก๊สเลยคับ ได้แต่คิดอัตราการกินแก๊ส โดยเติมเต็มถังแล้ววิ่ง

แล้วจดเลขกิโล แล้วเติมเต็มอีกทีแค่นั้นเอง ถ้ายังไงช่วยแนะนำทีคับ หรือถ้าสะดวกจะให้ไปที่ร้าน

ก้อได้คับถ้าทางร้านคุณเคคิวว่างนะคับ

ปล.ผมอยู่แถวนครปฐม ถ้าจะให้ไปติดต่อที่ร้านรบกวนบอกล่วงหน้า จะได้ลางานไปนะคับ

ขอบคุณมากคับ
maxkyjung007 is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม