ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 24-08-2008, 12:18   #3
volvoman
Senior Member

รูปส่วนตัว volvoman

คะแนน: 18 volvoman is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ เค_คลองสาม อ่านกระทู้
อาจจะเป็นคราบของฟองที่เราเช็ครั่วครับ ลองเช็ดดูแล้วถ้ามันหายไปเลยก็ใช้ครับแต่ถ้ามันมีมาอ ีกก็อาจจะเป็นไปได้ว่าซึมครับ แต่ไม่น่าจะรั่วซึมน่ะครับ เพราะถ้ารั่วซึมมีคราบมันจะมีกลิ่นออกในตัวรถแล้วครั บ ลองแวะมาดูครับ
เดี๋ยวจะลองเช็ดให้เอี่ยมเลยครับ แล้วลองใช้สักอาทิตย์ครับว่ามีคราบอีกหรือเปล่า แล้วจะแจ้งความคืบหน้าครับว่าเป็นไง
volvoman is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม