ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 23-08-2008, 04:58   #381
f.fast
Junior Member

คะแนน: 0 f.fast is on a distinguished road
ส่งข้อความผ่าน MSN ถึง f.fast
Wink ยังอยู่นะครับ

สวัสดีครับ พี่แสนและเพื่อนๆชาว Club Jz+ก๊วนรถแวนคลับเจแซด
ผม ไม่ค่อยได้เข้ามาเลย คือยุ่งๆ อยู่บ้างครับ เลยไม่ค่อยมีเวลา และพอดีคอมเจ้ากรรมก็ติดไวรัสซะเพิ่งหายครับ เอาล่ะรายงานเรื่อง OBD ได้มาและติดเรียบร้อยแล้ว ต้องขอบคุณพี่แสนที่แนะนำให้รู้จักเจ้าตัวนี้ครับ เจ๋งครับบอกละเอียดมาก เลยได้จูนส่วนผสมใหม่ใสกว่าเดิมเยอะเลย เดี๋ยวหายยุ่งงานแล้วมีเรื่องรถปรึกษาอีก:emo_toon24 เรื่องแรงโอแล้ว เรื่อง...ล่าง โอ้ว..เสียว ครับ) และ ขอบคุณอย่างยิ่งสำหรับ ข้อมูลแห่งประสปกาณ์ กะ มิตรภาพที่ไร้การซ่อนเร้น
f.fast is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม