ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 22-08-2008, 06:38   #6
กระเด้ง
ClubJZ Old Full Member

รูปส่วนตัว กระเด้ง

Car Brand: MTX & Cefiro
Engine Type: 1jz ge auto & 1jz gte auto
คะแนน: 0 กระเด้ง is on a distinguished road
ขอบคุณมากครับ
แต่ผมมีคำถามว่าตัดระบบไฟหัวฉีดนี่คือตัดไปเลยใช่ไหม ครับ ไม่ต้องใช้ไฟเลี้ยงก็ได้ใช่ไหมครับสำหรับหัวฉีดอะ เรื่องคือผมไปเห็นใน GASTHAI มาเรื่องทำกล่องหลอกหัวฉีดกัน ECU งง
โดยใช้ไฟผ่านตัวต้านทานเข้ากล่องด้วย ตามนี้เลยครับ แล้วอย่างนี้ควรเป็นแบบไหนดีอะ

กระเด้ง is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม