ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 19-08-2008, 12:06   #4
นุกร
ClubJZ Web Register

คะแนน: 0 นุกร is on a distinguished road
แจ้งเปลี่ยนเชื้อเพลิง

อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ dragoneye อ่านกระทู้
ตอนนี้แจ้งต่างขนส่งก็ได้นะครับถ้าไม่สะดวก ปิดเวลา 17.00น ครับถึง( สิ้นเดือนนี้)อันหลังไม่ค่อยแน่ใจครับ
วันก่อนไปแจ้งเปลี่ยนชนิดเชื้อเพลิงที่ขนส่ง ปทุม เจ้าหน้าที่บอกว่าต้องแจ้งเปลี่ยนเครื่องยนต์ก่อน
เคยเปิดอ่านกระทู้นึงเห็นว่าแจ้งได้โดยไม่ต้องแจ้งเป ลี่ยนเครืองก่อนจริงหรือไม่คับ แล้วขนส่งไหนคับ อยู่รังสิตคับ แล้วเลยกำหนดมาแล้วจะโดนปรับไหมคับ?
นุกร is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม