ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 18-08-2008, 16:32   #6
condom
Junior Member

คะแนน: 0 condom is on a distinguished road
คุณเคครับ เรื่องนี้มันเกิดหลายเดือนแล้วครับ จนหม้อต้มที่ติดใหม่ โทมาฯ นี่ก็ 3ถึง4เดือนแล้วมั้ง ผมไม่ติดใจเรื่องเงินที่เสียไปหรอกครับ แต่วิสัยของช่างชึ่งผมก็เป็นช่างเหมือนคุณเคนะครับ แต่ไม่ได้ช่อมรถหรอกครับ ผมอยู่สายการบินใหญ่ครับอายุของผมน่าจะรุนพี่คุณเค สักสิบกว่าปีได้มั้ง เพราะสอบถามจากสูกสาวครับ พอได้ทราบเรื่องมันเสียความรู้สึกครับ เลยตัดปัญหาให้ไปทำที่อื่นครับ ชึ่งตอนนั้นลูกผมบอกคุณเคไม่ได้พูดแบบนี้ครับ เอาละผมไม่ติดใจแล้วครับขอให้จบครับ ขอบคุณครับที่ออกมาชี้แจงครับ
condom is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม