ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 15-08-2008, 10:48   #1
โกยเถอะเจ
ClubJZ Old Full Member

รูปส่วนตัว โกยเถอะเจ

Car Brand: จูนรถคนอื่นมันส์กว่าคับ
Engine Type: บอกว่าเจเดิมๆจะเชื่อไหม!!!..อิอิ
คะแนน: 18 โกยเถอะเจ is on a distinguished road
เที่ยบ Gps ทำกันยังไงครับ

สืบเนื่องมาจาก ปัญหาเรื่องไมล์ไม่ตรงของพี่ๆน้องๆนี้แหละครับ
เห็นหลายท่านบอกว่าให้เทียบ GPS เอา (ผมทำเป็นแต่วัดหลักกิโลอ่ะ)

ทำกันยังไงเหรอครับ รบกวนผู้รู้สอนหน่อย นะครับพอดี พึ่งมุดออกจากรูนะครับ อย่าว่ากานน๊า

ปล. เคยเห็นลูกน้องมันเล่นในมือถือนะครับ บนเครื่อง
มันบอกว่าจับความเร็วได้เลย นี้ๆๆๆ พี่ตอนนี้เราไปไว 800 กว่าแล้ว!!!
แต่ไม่กล้าถามนะครับ อ้ายแสดจะเปิดมือถือทะมายว๊า กรูกัวเครื่องตกกก ก็เลยไม่ถามครับแหะๆ
โกยเถอะเจ is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม