ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 12-08-2008, 22:43   #142
toei
Senior Member

คะแนน: 17 toei is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Wattajak อ่านกระทู้
ผมกะว่าจะลองเช็คโค้ดดูก่อนว่าปกติไหม แล้วค่อยเปลี่ยนเฟืองท้ายครับ
กะว่าจะเปลี่ยนจาก 4.1 เป็น 4.55 ครับ
อ้อ เพื่อนๆ ที่ใช้ดีแม็ก ถ้าอยากเปลี่ยนเฟืองท้ายเเบบไม่แพง (เทิร์นของเก่าให้ร้าน) ลองเข้าไปดูในเวปของดีแมกซ์คลับกันนะครับ ผมโทรไปถามแล้ว ของผมถ้าเปลี่ยนจาก 4.1 ไปเป็น 4.55 ราคาพร้อมเทิร์นของเก่าให้ร้าน เขาคิดประมาณไม่เกิน 2 พันบาทครับ เสียดายร้านเขาอยู่ที่เพชรบุรีครับ
ขอลิ้งหน้านี้หน่อยครับ ค้นหาไม่เจอครับ...ดีแมกคลับน่ะครับ
toei is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม