หัวข้อ: พี่เคครับ
ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 12-08-2008, 22:38   #1
toomiceman
Member

รูปส่วนตัว toomiceman

คะแนน: 0 toomiceman is on a distinguished road
พี่เคครับ

ถามเรื่องแรงดันแก๊สหน่อยครับ เครื่องเจโบ ใช้แก๊สหัวฉีด Ag ไปติดกับพี่มานั้นแหละ เวลาเดินเบาแรงดันแก๊สมันควรอยู่ประมาณไหนครับ ใช้ 2ถังแรก วิ่งได้ 10โลลิตรเลย พอหลังจากนั้นมันชักเริ่มกินแล้วอะ ได้ 5โลลิตรเอง ทั้งๆที่แม็ปที่พี่จูนมา ยกออฟเซ็ต0.9 ผมลองมาจูนใหม่ 0.4 เดินเบากินแก๊สแรงมากเลย ตอนนี้แรงดันผม 1600 บางครั้งมันก็ 1800 ไมมันไม่นิ่งอะครับ ไม่เกี่ยวกับเปิดแอร์นะครับ นึกออกแค่นี้เด๋วนึกได้ค่อยมาถามใหม่
toomiceman is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม