ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 05-08-2008, 00:37   #1
โบ้ คาร์ ลาดพร้าว 112
ClubJZ Web Register

คะแนน: 0 โบ้ คาร์ ลาดพร้าว 112 is on a distinguished road
พี่เค 1j Vvti จะติดระบบ มิกเซอธรรมดา ประมาณเท่าไหร่ครับ

พี่เคครับ รถแม่ผม BM Series 5 สีเทา เครื่อง 1J โบ เคยไปติดแก๊สร้านพี่แล้ว ปีนึงได้แล้ว ทุกวันนี้ยังไม่มีปัญหาเลย

ผมเลยอยากจะเอารถของผมไปติดมั่ง เปนรถกะบะ เครื่อง 1J VVTI ครับ อยากทราบว่า จะติดระบบ ไหนดี ส่วนตัวผม สนใจแบบต้นทุนต่ำ อยากได้แค่ มิกเซอร์ธรรมดาๆ ถัง 58ลิตร ครับ ยัดใต้ท้อง

พี่เค ช่วยจัดแจง ราคา และ รายละเอียดอื่นๆมาไห้ผมทราบทีนะครับ ว่าจะไปติดที่ร้านพี่ครับ เพราะ รถแม่ผม ติดร้านพี่มา ทุกวันนี้ ยังไม่มีปัญหาเลยครับ รถแม่ผมติด มิกเซอร์+แลมต้า อะคับ
โบ้ คาร์ ลาดพร้าว 112 is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม